Thông báo qui định đăng tin từ ngày 20/10/2022XEM NGAY

thinhlm48 (ThinhBKAII)

  • 0 Like
  • 0 followed
  • 0 following

Tin đã đăng (215)

IES618-4F(MSC2KM): Switch công nghiệp 4 cổng Quang + 4 cổng Ethernet 10/100M
  • 0
  • 462

IES618-4F(MSC2KM): Switch công nghiệp...

Toàn Quốc
Liên hệ

ThinhBKAII

ES208G: Switch công nghiệp 8 Cổng Ethernet Gigabit
  • 0
  • 400

ES208G: Switch công nghiệp 8 Cổng...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

IMC-101-S-SC: Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, single-mode, SC fiber connector, 40km, 0 to 60°C
  • 0
  • 421

IMC-101-S-SC: Industrial...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

ADAM-4561: 1-port Isolated USB to RS-232/422/485 Converter
  • 0
  • 408

ADAM-4561: 1-port Isolated USB to...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

ioLogik R1240: Bộ chuyển mạch RS-485 I/O từ xa 8 AI.
  • 0
  • 135

ioLogik R1240: Bộ chuyển mạch RS-485...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

EDS-308-MM-SC: Unmanaged Ethernet Switch with 6x 10/100BaseT(X) ports, 2x 100BaseFX multi-mode ports with SC connectors
  • 0
  • 368

EDS-308-MM-SC: Unmanaged Ethernet...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

IES618-4F(MSC2KM): Switch công nghiệp 4 cổng Quang + 4 cổng Ethernet 10/100M
  • 0
  • 483

IES618-4F(MSC2KM): Switch công nghiệp...

Hà Nội 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

TCF-142-S-SC: RS-232/422/485 to Single-mode optical Fiber Media Converter with fiber ring support and SC connector, 0 to 60°C
  • 0
  • 169

TCF-142-S-SC: RS-232/422/485 to...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

ICR-3231: Industrial IoT LTE Router & Gateway, EMEA, 2x ETH, RS232/RS485, Metal
  • 4
  • 200

ICR-3231: Industrial IoT LTE Router &...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

SW4825DI-742: Module quang SFP công nghiệp 1.25G, Single-Mode, 80KM LC
  • 0
  • 330

SW4825DI-742: Module quang SFP công...

Toàn Quốc 14155km
Liên hệ

ThinhBKAII

Trang 1